Danh sách giải đấu
- Thời gian
- 15~14/02/2010
- Địa điểm
- Ai Cập
Trận nổi bật: Youth Olympic Games đơn nam tài năng chính thức
MUTTI Leonardo
Italy
KULPA Konrad
Ba Lan
- Kết quả
-
- Youth Olympic Games đơn nam tài năng nhóm FUCEC Luka(CRO)
- Youth Olympic Games đơn nam tài năng chính thức MUTTI Leonardo(ITA)
- Youth Olympic Games đơn nữ tài năng nhóm POLCANOVA Sofia(AUT)
- Youth Olympic Games đơn nữ tài năng chính thức POLCANOVA Sofia(AUT)
- Thời gian
- 13~09/02/2010
- Địa điểm
- Ai Cập
Trận nổi bật: Đôi nam trẻ
HOLTER Arne
TRAN LE Vu
- Kết quả
-
- Đơn nam trẻ FLORAS Robert(POL)
- Đơn nữ trẻ LI Isabelle Siyun(SGP)
- Đôi nam trẻ ASSAR Khalid(EGY) BEDAIR Omar(EGY)
- Đôi nữ trẻ KRIEGHOFF Anna WINTER Sabine(GER)
- Đơn nam thiếu niên HUNG Wah Tak(HKG)
- Đơn nữ thiếu niên SZOCS Bernadette(ROU)
- Đôi nam thiếu niên CHEW Zhe Yu Clarence(SGP) TAY Jit Kiat(SGP)
- Đôi nữ thiếu niên CIOBANU Irina(ROU) SZOCS Bernadette(ROU)
- Thời gian
- 07~06/02/2010
- Địa điểm
- Bahrain
Trận nổi bật: Youth Olympic Games đơn nữ chính thức
EERLAND Britt
Hà Lan
NG Ka Yee
- Kết quả
-
- Youth Olympic Games đơn nam tài năng nhóm FUCEC Luka(CRO)
- Youth Olympic Games đơn nam chính thức WAGNER Florian
- Youth Olympic Games đơn nữ tài năng nhóm LOVERIDGE Alice(GGY)
- Youth Olympic Games đơn nữ chính thức EERLAND Britt(NED)
- Thời gian
- 05~01/02/2010
- Địa điểm
- Bahrain
Trận nổi bật: Đơn nam trẻ
ALAMIAN Nima
Iran
- Kết quả
-
- Đơn nam trẻ NUYTINCK Cedric(BEL)
- Đơn nữ trẻ POSTOACA Camelia(ROU)
- Đôi nam trẻ INDEHERBERG Julien(BEL) VANROSSOMME Emilien(BEL)
- Đôi nữ trẻ CIOBANU Irina(ROU) SZOCS Bernadette(ROU)
- Đơn nam trẻ (tranh vé vớt) AMRA Alireza
- Đơn nữ trẻ (tranh vé vớt) DIEKER Suzanne(NED)
- Đơn nam thiếu niên MUTTI Leonardo(ITA)
- Đơn nữ thiếu niên SZOCS Bernadette(ROU)
- Đơn nam thiếu niên (tranh vé vớt) BASHT BAVI Hamed(IRI)
- Đơn nữ thiếu niên (tranh vé vớt) YEE Herng Hwee(SGP)
- Thời gian
- 23~19/01/2010
- Địa điểm
- Slovenia
Trận nổi bật: Đơn nam
LEE Sangsu
Hàn Quốc
LUNDQVIST Jens
Thụy Điển
- Kết quả
-
- Đơn nam LEE Sangsu(KOR)
- Đơn Nữ LI Qian(POL)
- Đôi nam SHIBAEV Alexander(RUS) SMIRNOV Alexey(RUS)
- Đôi nữ GANINA Svetlana PAVLOVICH Viktoria(BLR)
- U21 Đơn nam KIM Minseok(KOR)
- U21 Đơn nữ PARTYKA Natalia(POL)