Danh sách giải đấu
- Thời gian
- 07~04/10/2023
- Địa điểm
- UAE
WATANABE Tamito
Nhật Bản
ISKANDAROV Shokhrukh
Uzbekistan
- Kết quả
-
- Đơn nam U15 GUPTA Atherva(IND)
- Đơn nữ U15 HANAZAWA Karin(JPN)
- Đôi nam nữ U15 GUPTA Atherva(IND) MUDGAL Vanshika(IND)
- Đơn nam U13 SHAKIBA Faraz(IRI)
- Đơn nam U17 KURMANGALIYEV Alan(KAZ)
- Đơn nam U11 HANIFA Yousuf(KSA)
- Đơn nam U19 WATANABE Tamito(JPN)
- Đơn nữ U13 HANAZAWA Karin(JPN)
- Đơn nữ U11 YEUNG Yee Lam(HKG)
- Đơn nữ U19 MASSART Lilou (BEL)
- Đơn nữ U17 KATORI Yumiko(JPN)
- Đôi nam nữ U19 MISHRA Sarth(IND) GUPTA Kaashvi(IND)
- Thời gian
- 07~04/10/2023
- Địa điểm
- Montserrat
ZHAI Jiale
Trung Quốc
KOURAICHI Alexis
Pháp
- Kết quả
-
- Đơn nam U15 BOSSIS Axel(FRA)
- Đơn nữ U15 YANG Huize(CHN)
- Đôi nam nữ U15 YANG Huize(CHN) KANG Youde(CHN)
- Đơn nam U13 MALOV Alexander(ESP)
- Đơn nam U19 ZHAI Jiale(CHN)
- Đơn nam U17 ZHOU Jinquan(CHN)
- Đơn nữ U17 LIU Xinran(CHN)
- Đơn nữ U13 SUDZUM Teodora(SRB)
- Đơn nữ U19 WANG Xiaonan(CHN)
- Đôi nam nữ U19 WANG Xiaonan(CHN) CHEN Junsong(CHN)
- Thời gian
- 08~02/10/2023
- Địa điểm
- Trung Quốc
WANG Chuqin
Trung Quốc
MA Long
Trung Quốc
- Kết quả
-
- Đơn nam WANG Chuqin(CHN)
- Đơn nữ SUN Yingsha(CHN)
- Đôi nam LEBRUN Felix(FRA) LEBRUN Alexis(FRA)
- Đôi nữ WANG Manyu(CHN) CHEN Meng(CHN)
- Đôi nam nữ KUAI Man(CHN) LIN Shidong(CHN)
- Thời gian
- 01/10~28/09/2023
- Địa điểm
- Australia
ZHAI Jiale
Trung Quốc
CHEN Hengda
Trung Quốc
- Kết quả
-
- Đơn nam U15 SHIH Jia-Hong(TPE)
- Đơn nữ U15 CHANG Lingfei(CHN)
- Đôi nam nữ U15 YANG Huize(CHN) KANG Youde(CHN)
- Đơn nam U17 HUNG Jing-Kai(TPE)
- Đơn nam U11 FAN Lawrence(AUS)
- Đơn nam U13 FANG Yong-En(TPE)
- Đơn nam U19 ZHAI Jiale(CHN)
- Đơn nữ U13 YU ZHENG Cheah(MAS)
- Đơn nữ U19 JIN Mengyan(CHN)
- Đơn nữ U17 WU Jia-En(TPE)
- Đơn nữ U11 LI Jen-Yueh(TPE)
- Đôi nam nữ U19 CHEN Junsong(CHN) WANG Xiaonan(CHN)
- Thời gian
- 23~20/09/2023
- Địa điểm
- Lao People's Democratic Republic
KUO Guan-Hong
Đài Loan
YANG Hao-Jen
Đài Loan
- Kết quả
-
- Đơn nam U15 CHANG Jui-Yang(TPE)
- Đơn nữ U15 LEE Yubin(KOR)
- Đôi nam nữ U15 LU Yu-En(TPE) SHIH Jia-Hong(TPE)
- Đơn nam U17 KUO Guan-Hong(TPE)
- Đơn nam U19 KUO Guan-Hong(TPE)
- Đơn nam U13 HSU An-Pao(TPE)
- Đơn nam U11 WANG Yu-Tai(TPE)
- Đơn nữ U13 KIM Minseo(KOR)
- Đơn nữ U11 MOHD Dania(MAS)
- Đơn nữ U17 WU Jia-En(TPE)
- Đơn nữ U19 WONG Hoi Tung(HKG)
- Đôi nam nữ U19 KUO Guan-Hong(TPE) CHEN Chi-Shiuan(TPE)